AI CÓ GÌ MỚI THÌ PM LÂU LÂU CHẲNG CÓ AI GHÉ THĂM 4RUM NHỈ Anigif

[/center]
LỚP CÔNG NGHỆ THÔNG TIN 4 KHÓA 2 TRƯỜNG CĐ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI

Join the forum, it's quick and easy

AI CÓ GÌ MỚI THÌ PM LÂU LÂU CHẲNG CÓ AI GHÉ THĂM 4RUM NHỈ Anigif

[/center]
LỚP CÔNG NGHỆ THÔNG TIN 4 KHÓA 2 TRƯỜNG CĐ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

I LOVE IT4.K2.HITECH

You are not connected. Please login or register

AI CÓ GÌ MỚI THÌ PM LÂU LÂU CHẲNG CÓ AI GHÉ THĂM 4RUM NHỈ

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

T.lakoste

T.lakoste
.........MEM - IT4.......

Đầu tiên là mềnh :
Không biết các bạn ntn nhưng mình thấy c.sống của mình từ khi TNCĐ xong mong muốn thi đỗ liên thông đại học như đã mình mong ước tù bấy lâu và tìm được việc làm như ý muốn nhưng chắc may mắn không đến vs mình và rồi thi trượt và ngồi ở nhà chờ thi đợt sau công việc chẳng như mình muốn , toàn làm những việc linh sờ tinh cứ bấp bênh tnao ý không ổn định.Nhưng giờ đây thấy các bạn không nhiều thì cũng ít ai cũng thi đỗ đại học nghĩ mà thèm.....có cả thông tin rằng lớp mình còn có bạn còn tìm kiếm được việc ngon chứ....ai có cùng cảnh ngộ như mình thì pm nhá.........hix..........hix.........rằng thì là mà bạn nào có việc thừa thãi lương hấp dẫn gọi mình vs nhá........=))...Very Happy............

PhamNgocTham

PhamNgocTham
.....::IT4-Admin::....

2. Ngày trước thì tớ cũng muốn thi đại học, học liên thông, nhưng bio thì lại không thick nữa rồi.
Công việc thì bình thường, dạo này bận hơn, mệt hơn, căng thẳng hơn, lương thì vẫn vậy.
Vẫn tự kỷ nặng, chưa thoát ra được Smile).

Đoán xem đứa nào tiếp nhỉ?

T.lakoste

T.lakoste

thế à..hix..nếu có time thì cứ thi đi không kẻo muộn...mà làm việc gì đấy...vẫn việc đó à...có hay liên lạc vs lớp không....
ừ ai quan tâm sẽ vào bạn à .......................=)).............

PhamNgocTham

PhamNgocTham

Uh, vẫn đi lừa tình Smile).
Không thick học nữa rồi, bằng đại học thì cũng có tác dụng gì đâu (. Học tổn phí lắm Very Happy.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]